New Ranger Club : คลับพันธุ์แกร่งของคนรัก Ford Ranger

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ติดต่อลง banner โฆษณา โทร 081-957-957-0 email one2club@gmail.com .
ดู: 1106|ตอบกลับ: 4

สอบถามราคา

[คัดลอกลิงก์]

อัพเกรด  14.33%

ขอทราบราคาด้วยครับ โช๊ค Oldman EMU สปริงเดิม อยากได้แบบนุ่มๆเกาะหนึบ ขับรถเร็วบ้างในบ้างครั้งครับ

ขอบคุณครับ

อัพเกรด  0.25%

โพสต์ 2013-9-9 11:17:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าลักษณะการขับและความชอบของแต่ละคนไม่เหมือนกัน...นุ่ม หนึบมาพร้อมกันเนี้ย...เท่าที่ติดตามบ้างคนก็ว่านั้นดี นี้ดี..นั้นไม่ได้ดั่งใจ อันนี้เป็นอย่างที่เขาว่า..เออ..ถ้าท่านจะเปลี่ยนขอให้ไปทดลองนั่งดูก่อนนะครับ....ผมแนะนำว่ายกชุดดีกว่าครับที่เดียวจบ...40 พันอับแน่ๆครับ...ผมเปลี่ยนมาที่ล่ะสเต็ปไม่ได้ดั่งใจครับ...ลองท่านอื่นที่ใส่ใช้อยู่มาแสดงความรู้สึกด้วยครับ....ผม Profender 4 ต้น ได้หนึบ แต่ไม่นุ่มครับ...

อัพเกรด  0%

โพสต์ 2013-9-9 11:50:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กำลังรอข้อมูลว่าชุดไหนดีที่สุดสำหรับ ฟอร์ดแล้วค่อยไปจัดทีเดียวเลยครับ

รอพี่ๆทุกท่านจัดอันดับให้อยู่ครับ

ขอบคุณครับ

อัพเกรด  97.45%

โพสต์ 2013-9-9 12:35:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สงสัยต้องมิตติ้งสำหรับพี่ๆเพื่อนๆที่ใส่มาแต่ละสำนัก (ให้เราได้มีโอกาสลองหรือยลโฉมกัน อาจจะขอมากไปนะครับ) จริงๆ แล้วคนขายอยากขายของได้ ต้องให้มีรถมาลองเพื่อเป็นการตัดสินใจกับชุดนั้นๆ ครับ รับรองขายของได้เยอะแน่ๆ ครับ นี่คือโอกาสของพวกคนขายนะครับ
ผมคนหนึ่งแหละที่จะเปลี่ยน แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ เนื่องจากไม่มีรถให้ลอง เพราะฟิลลิ่งของแต่ละคนไม่เหมือนกัน ถามได้ข้อมูลแต่กลัวไม่ถูกใจก้นและคนข้างๆ เพราะค่าตัวยกชุดเกือบครึ่งแสนเข้าไแล้ว หรือว่าเพื่อนๆ พี่คิดอย่างไรบ้างครับ  

อัพเกรด  0.1%

โพสต์ 2013-9-9 13:35:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อีมู ใช่ว่าจะจบ หากเราต่างความรู้สึก ถ้ามีโอกาสได้นั่งได้ทดสอบ ต้องลองครับ วันที่12ตุลาคม เชิญครับที่บ่อดิน หนองจอกมีนบุรีครับงานนี้จะมีรถที่ใช้ช่วงล่างหลากหลายยี่ห้อมาร่วมงาน และผู้ขายก็มาร่วมทีนี้แหละท่านจะได้ข้อมูลเพิ่มเติมแน่ๆครับ โชคดีครับ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูลดีๆ  โพสต์ 2013-9-9 19:40

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1สร้างสรรค์ +1 มิตรภาพ +1 ย่อ เหตุผล
Thanatat + 1 + 1

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

ข้อความ รูปภาพ คลิปวิีดีโอ ที่ถูกโพส บนหน้าเว็บ http://newrangerclub.com เกิดขึ้นจากการ เผยแพร่โดยสาธารณชน และได้เผยแพร่แบบอัตโนมัติ http://newrangerclub.com มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้ง one2club@gmail.com เพื่อดำเนินการต่อไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|รูปแบบข้อความล้วน|NewRangerClub.com

GMT+7, 2019-12-5 21:36 , Processed in 0.079723 second(s), 30 queries .