New Ranger Club : คลับพันธุ์แกร่งของคนรัก Ford Ranger

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ติดต่อลง banner โฆษณา โทร 081-957-957-0 email one2club@gmail.com .
ดู: 1426|ตอบกลับ: 15

เครื่องเล่นเพลงจาก USB แบบประหยัดงบสำหรับ T6 รุ่นแรก..///

[คัดลอกลิงก์]

อัพเกรด  0.06%

เรนเจอร์ T6 ล้อตแรก ตัวธรรมดา เกิดมาอาภัพนัก
ไม่มีเครื่องเล่นเพลงจาก USB มาให้ แต่เรามีแผ่นปิดกล่องไต้เบาะหลัง (ฮา)

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? สมัครสมาชิก

x

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1สร้างสรรค์ +1 มิตรภาพ +1 ย่อ เหตุผล
samvirus + 1 + 1 เยี่ยมมาก ขอบคุณครับ

ดูบันทึกคะแนน

กระทู้ร้อนแรง
heatlevelเครื่องเล่นเพลงจาก USB แบบปร
heatlevelขอความรู้เรื่องปลอกกันสั่น
heatlevelวิธีทำปุ่มปลดเกียร์ว่างที่
heatlevelเปลี่ยนปุ่มแอร์แบบไฮโซกับเ
heatlevel.ใครจะออกรถใหม่อย่าลืมขอโป
heatlevelติดกาบข้างก็สวยดีนะ //////////
heatlevelเสือนวลไปซ่อมท่อมา //////////////
heatlevelฟอร์ด เรนเจอร์ เพลาแตกตอนลง
heatlevelแค่นี้เร็วพอมั๊ย //////////
heatlevelท่อแตกแล้วจ้า ////////////////
heatlevelขอนแก่นทีม ประชุมเตรียมตัว
heatlevelก่อนเข้าบ้าน อย่าลืมเช็คคว

เจ้าของ| โพสต์ 2018-3-27 08:55:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสร็จเรียบร้อยด้วยงบ 500 บาท
ผมเล่นจากการ์ดโทรศัพท์ ซึ่งมันเล็กนิดเดียวไม่เกะกะ
เพลงก็โหลดจาก U TUBE แล้วมาแปลงเป็น MP3
เสียงก็พอทนได้ ฟังเล่นเพลินๆ
เผื่อเป็นแนวทางสำหรับ XLT ล้อตแรกผู้อาภัพช่อง USB อิอิ..

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? สมัครสมาชิก

x

เจ้าของ| โพสต์ 2018-3-27 08:44:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดังนั้นผมจึงหาวิธีเอาเอง จากเครื่องเล่นเพลงจาก USB
หน้าตาเป็นแบบนี้ครับ 500 บาท

x

เจ้าของ| โพสต์ 2018-3-27 08:45:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีรีโมทด้วยนะ

x

เจ้าของ| โพสต์ 2018-3-27 08:47:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยึดด้วยสกรูปล่อยแบบง่ายๆ

x

เจ้าของ| โพสต์ 2018-3-27 08:51:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สายสัญญาณก็ต่อออกจากเครื่องเล่น ไปเข้าช่อง AUX เลย สายสีดำนะครับ

x

อัพเกรด  71%

โพสต์ 2018-3-27 18:27:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดจริง

อัพเกรด  0.08%

โพสต์ 2018-3-27 22:32:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ

อัพเกรด  0.02%

โพสต์ 2018-3-28 01:01:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไอเดียเจ๋ง ทำขายเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

ข้อความ รูปภาพ คลิปวิีดีโอ ที่ถูกโพส บนหน้าเว็บ http://newrangerclub.com เกิดขึ้นจากการ เผยแพร่โดยสาธารณชน และได้เผยแพร่แบบอัตโนมัติ http://newrangerclub.com มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้ง one2club@gmail.com เพื่อดำเนินการต่อไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|รูปแบบข้อความล้วน|NewRangerClub.com

GMT+7, 2018-7-19 03:07 , Processed in 0.082096 second(s), 28 queries .